IDDY ALLUTE

HABARI, PICHA NA MATANGAZO.....(MAWASILIANO 0766 489048)


Tuesday, September 3, 2013

Sherehe za ufunguzi wa ofisi ya TAKUKURU wilaya ya Kasulu zilivyofana

Muonekano wa jengo la kisasa kabisa la Ofisi za TAKUKURU wilaya ya KasuluMkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU Dk Edward Hoseah akisaini kitabu cha wageni mara baada ya kuwasili katika ofisi za TAKUKURU kwa ajili ya ufunguziDk Hoseah akikata utepe katika kufungua jengo hili
 Picha ya pamoja kati ya Mkurugenzi Mkuu Dk Hoseah(katikati) na wajumbe wa kamati ya Ulinzi na Usalama wilaya ya KasuluSasa umekuwa chifu wa kabila la wahaKaimu Kamanda wa TAKUKURU wilaya ya Kasulu Bw Onesmo Mdegera akisoma risala mbele ya mgeni rasmiWasanii wa kikundi cha KOTAG cha wilayani Kasulu wakitumbuiza wakati wa sherehe hizo
Posted by Unknown at 9:24 PM
Email ThisBlogThis!Share to XShare to FacebookShare to Pinterest

No comments:

Post a Comment

Newer Post Older Post Home
Subscribe to: Post Comments (Atom)

SIKILIZA REDIO ZA BONGO HAPA

FREE ONLINE STREAMING RADIO
Listen to Bongo Radio
Bongo Radio
Listen to Radio Mbao - Columbus, TX
Radio Mbao
Listen to Radio One 89.5 - FM 89.5 - Dar es Salaam
Radio One 89.5

Grab widget | Radio stations
Free Live Radio Stations
FREE LIVE RADIO ONLINE
Listen to Kaya FM - FM 95.9 - Johannesburg
Kaya FM
Listen to SoukousRadio - Tampa, FL
SoukousRadio
Listen to Sud FM - FM 98.5 - Dakar
Sud FM

Grab radio widget | More radio
Free Live Radio Stations
-->

MWANAHARAKATI KUTOKA KIGOMA

Unknown
View my complete profile

Popular Posts

  • Waziri mkuu wa Ethiopia Meles Zenawi amefariki akiwa hospitalini nje ya nchi yake. Zenawi alichukua uongozi wa nchi yake kutoka kwa Mengistu Haile Mariam miaka 20 iliyopita
  • Timu ya mpira wa pete ya akina dada wa JKT Burombola wakiwa katika mapumziko, baada ya mchuano mkali na wenzao wa Polisi Kigoma. Ni katika michuano ya kombe la Polisi jamii, maarufu kama KASHAI CUP iliyomalizika leo tarehe 18.08.2012 katika viwanja vya Lake Tanganyika
  • TAARIFA YA SERIKALI KUHUSU KUSUDIO LA WALIMU KUGOMA
       THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS Telephone: 255-22-2114512, 2116898 E-mail:  ikulum...

HABARI ZILIZO PITA

TAFUTA

WATAZAMAJI WA BLOG HII MPAKA SASA

Blog mbalimbali

  • MICHUZI
    UJENZI BWAWA LA BILIONI 2 LAKAMILIKA. - Wananchi wa Kata ya Majengo, Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga mkoani Rukwa, wanatarajia kunufaika na kukamilika kwa ujenzi wa bwawa la maji la Mwamba...
    5 hours ago
  • BBCSwahili.com | Mwanzo
    Dira Ya Dunia - Kipindi cha habari, makala na mahojiano cha kila siku kuanzia saa kumi na mbili unusu jioni Afrika Mashariki
    9 hours ago
  • Sports Lady
    STSRS,ZAMBIA ZAGAWANA POINTI AFCON - TIMU ya Taifa ya Tanzania 'Taifa Stars' leo imelazimisha sare ya bao 1-1 dhidi ya Zambia katika mchezo wa Kundi F kwenye michuano ya Kombe la Mataif...
    2 years ago
  • Wavuti - Habari
    -
  • Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
    -
Iddyalute 2012. Simple theme. Powered by Blogger.